ZBR104A RFoG ONU xPON

ZBR104A RFoG ONU xPON

ਛੋਟਾ ਵੇਰਵਾ:


ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

ਉਤਪਾਦ ਟੈਗਸ

ਗੁਣ 

P xPON ਦੁਆਰਾ ਲੰਘੋ

G ਏਜੀਸੀ ਫੰਕਸ਼ਨ

Rst ਬਰਸਟ ਮੋਡ ਓਪਰੇਸ਼ਨ

OC ਡੌਕਸਿਸ 3.0 ਜਾਂ 3.1 ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ

Power ਪਾਵਰ ਆਨ, ਵਿਕਲਪਿਕ ਪਾਵਰ ਅਤੇ ਰਿਟਰਨ ਟੀਐਕਸ ਲਈ ਐਲਈਡੀ ਸੂਚਕ

Ing -20dB ਟੈਸਟਿੰਗ ਪੋਰਟ

V 12 ਵੀ ਡੀ ਸੀ ਪਾਵਰ ਅਡੈਪਟਰ

CT ਐਸਸੀਟੀਈ 174 ਦੇ ਮਿਆਰਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦਾ ਹੈ

ਕਾਰਜ

■ ਸੀਏਟੀਵੀ, ਐਚਐਫਸੀ ਨੈਟਵਰਕ

G ਗਲਾਸ ਉੱਤੇ ਆਰ.ਐੱਫ

ਵੇਰਵਾ

PL10-4A ਸੰਖੇਪ ਆਪਟੀਕਲ ਨੋਡ FTTH ਅਤੇ FTTB ਨੈਟਵਰਕ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣ ਲਈ ਇੱਕ ਆਦਰਸ਼ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਹੈ, FTTX ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਤੇ ਅਪਸਟ੍ਰੀਮ ਅਤੇ ਡਾstreamਨਸਟ੍ਰੀਮ ਡੌਕਸਿਸ, ਵੌਇਸ, ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਹਾਈ ਸਪੀਡ ਡਾਟਾ ਸਰਵਿਸ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਇੱਕ ਆਰ.ਐੱਫ ਓਵਰ ਗਲਾਸ (ਆਰ.ਐੱਫ.ਓ.ਜੀ.) ਸੰਚਾਰ ਨੈਟਵਰਕ.ਐਲਿਡ ਐਕਸਪੋਨ ਫੰਕਸ਼ਨ, ਪੀ ਐਲ 10-4 ਏ ਈ ਈ ਪੀ ਐੱਨ / ਜੀਪੀਓਨ ਨੈਟਵਰਕ ਨੂੰ ਸੀਏਟੀਵੀ ਸਰਵਿਸ ਜਾਂ ਆਰ ਐੱਫ ਓ ਜੀ ਨੈਟਵਰਕ ਨੂੰ EPON / GPON ਸੰਚਾਰ ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਖਰਚਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ.

ਨਿਰਧਾਰਨ

ਅੱਗੇ ਮਾਰਗ

ਪੈਰਾਮੀਟਰ

ਇਕਾਈ

ਮੁੱਲ

ਸ਼ਰਤ

ਆਪਟੀਕਲ ਵੇਵਲਲਥ

ਐਨ.ਐਮ.

1540 ~ 1560

CWDM ਉਪਲਬਧ ਹੈ

ਪੋਨ ਪਾਸ ਵੇਵਲੈਂਥ

ਐਨ.ਐਮ.

1280 ~ 1500

ਪੋਨ ਪਾਸ ਪੋਰਟ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ

ਡੀ ਬੀ

1

PON ਆਪਟੀਕਲ ਇਕੱਲਤਾ

ਡੀ ਬੀ

> 30

ਵੋਲਟੇਜ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰੋ

ਵੀ / ਐਮ ਡਬਲਯੂ

1

λ = 1550nm

ਆਪਟੀਕਲ ਇਨਪੁਟ ਪਾਵਰ

ਡੀਬੀਐਮ

-6. + 2

ਏਜੀਸੀ ਸੀਮਾ

* ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ ਸੀਮਾ

ਮੈਗਾਹਰਟਜ਼

54 ~ 1002/1218

* 42 / 54,65 / 86,85 / 105MHz ਉਪਲਬਧ

ਚਾਪਲੂਸੀ

ਡੀ ਬੀ

± 0.75

* Opeਲਾਣ

ਡੀ ਬੀ

5 ± 1

3 ± 1 ਉਪਲਬਧ ਹੈ

ਆਉਟਪੁੱਟ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ

ਡੀ ਬੀ

≥16

ਆਪਟੀਕਲ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ

ਡੀ ਬੀ

> 45

ਆਉਟਪੁੱਟ ਲੈਵਲ

ਡੀਬੀਐਮਵੀ

18 ± 2

36. 2

1.
at -6dB ਆਫਸੈੱਟ 'ਤੇ)

2. (ਪਿੰਨ = -1 ਡੀਬੀਐਮ, 4% ਓਐਮਆਈ / ਸੀਐਚ, 42 ਸੀਐਨਐਲਸੀ)

ਡੀਬੀਐਮਵੀ

78 ± 2

96 ± 2

* ਸੀ / ਐਨ

ਡੀ ਬੀ

51

* ਸੀ.ਟੀ.ਬੀ.

ਡੀ ਬੀ

≤-65

* ਸੀਐਸਓ

ਡੀ ਬੀ

≤-60

ਬਰਾਬਰ ਸ਼ੋਰ ਇਨਪੁਟ

ਪੀਏ / ਹਰਜ

<7

ਵਾਪਸੀ ਮਾਰਗ

ਪੈਰਾਮੀਟਰ

ਇਕਾਈ

ਮੁੱਲ

ਸ਼ਰਤ

ਵੇਵ ਲੰਬਾਈ

ਐਨ.ਐਮ.

1600 ~ 1620

CWDM ਉਪਲਬਧ ਹੈ

ਆਪਟੀਕਲ ਆਉਟਪੁੱਟ ਪਾਵਰ

mW

1 ~ 3

2mW (3dBm) ਆਮ

* ਆਰਐਫ ਇੰਪੁੱਟ ਲੈਵਲ

ਡੀਬੀਐਮਵੀ

20 ~ 40

ਆਮ

ਡੀਬੀਐਮਵੀ

80 ~ 100

ਚਾਪਲੂਸੀ

ਡੀਬੀਐਮ

± 0.75

ਇਨਪੁਟ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ

ਡੀ ਬੀ

≥16

ਆਪਟੀਕਲ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ

ਡੀ ਬੀ

> 45

* ਆਪਟੀਕਲ ਲੇਜ਼ਰ ਚਾਲੂ ਪੱਧਰ 'ਤੇ

ਡੀਬੀਐਮਵੀ

15

ਗਾਹਕ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

ਡੀਬੀਐਮਵੀ

75

* ਆਪਟੀਕਲ ਲੇਜ਼ਰ ਦਾ ਪੱਧਰ ਬੰਦ

ਡੀਬੀਐਮਵੀ

-4

ਗਾਹਕ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

ਡੀਬੀਐਮਵੀ

56

ਲੇਜ਼ਰ ਉਠਣ ਦਾ ਸਮਾਂ

ਮਿ

.1.3

ਲੇਜ਼ਰ ਪਤਨ ਦਾ ਸਮਾਂ

ਮਿ

≤1.6

ਹੋਰ

ਪੈਰਾਮੀਟਰ

ਇਕਾਈ

ਮੁੱਲ

ਸ਼ਰਤ

ਵੋਲਟੇਜ

ਵੀ / ਡੀ.ਸੀ

12

100 ~ 230V ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ ਅਡੈਪਟਰ

ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ

ਡਬਲਯੂ

<5.5 ਡਬਲਯੂ

ਬਿਜਲੀ ਸਪਲਾਈ ਅਡੈਪਟਰ ਸ਼ਾਮਲ

ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਤਾਪਮਾਨ

-20 ~ 55

ਨਮੀ 5 ~ 95%, ਨਾਨ ਕੰਡੈਂਸਿੰਗ

ਆਪਟੀਕਲ ਕੁਨੈਕਟਰ

/

ਐਸ.ਸੀ. / ਏ.ਪੀ.ਸੀ.

ਗਾਹਕ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਉਪਲਬਧ ਹੈ

ਆਰ.ਐਫ ਕੁਨੈਕਟਰ

/

ਐਫ

ਮਾਪ

ਮਿਲੀਮੀਟਰ

172 * 103 * 41

ਭਾਰ

ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ

0.4

 

ਰੇਖਾ ਚਿੱਤਰ

sd

ਨਹੀਂ.

ਵੇਰਵਾ

1

ਇਨਪੁਟ ਆਪਟੀਕਲ ਪਾਵਰ ਟੈਸਟ ਪੋਰਟ: ਇੰਪੁੱਟ ਆਪਟੀਕਲ ਪਾਵਰ ਦੀ ਜਾਂਚ ਅਤੇ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਲਈ: 1V / mW

2

ਇਨਪੁਟ Optਪਟੀਕਲ ਪਾਵਰ ਇੰਡੀਕੇਟਰ: ਜਦੋਂ ਇੰਪੁੱਟ ਪਾਵਰ ਸੀਮਾ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਸੂਚਕ ਹਰਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

3

ਪਾਵਰ ਚਾਲੂ / ਬੰਦ ਸੰਕੇਤਕ

4

ਰਿਟਰਨ ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ ਪਾਵਰ ਇੰਡੀਕੇਟਰ: ਟਰਨ ਓਨ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ.

5

ਮਾ Mountਟਿੰਗ ਹੋਲ

6

ਆਪਟੀਕਲ ਇਨ / ਆਉਟ ਪੋਰਟ: ਐਸਸੀ / ਏਪੀਸੀ ਕੁਨੈਕਟਰ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਟੀਕਲ ਸਿਗਨਲ ਕੇਬਲ ਦਾਖਲ ਕਰਦਾ ਹੈ

7

xPON ਪੋਰਟ: 1310 / 1490nm ਪੋਨ PON ਓਨਯੂ ਦੁਆਰਾ ਲੰਘਦਾ ਹੈ

8

ਆਰਐਫ ਟੈਸਟ ਪੋਰਟ: -20 ਡੀ ਬੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਪੱਧਰ ਦਾ ਟੈਸਟ

9

ਪਾਵਰ ਇਨ / ਆਰਐਫ ਆਉਟ ਪੋਰਟ: ਡੀਸੀ ਪਾਵਰ ਜਾਂ ਤਾਂ ਪਾਵਰ ਪੋਰਟ ਜਾਂ ਆਰਐਫ ਪੋਰਟ ਦੁਆਰਾ ਖੁਆਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

10

ਪਾਵਰ ਇਨ ਪੋਰਟ: + 12 ~ 15 ਵੀ ਡੀ ਸੀ ਇੰਪੁੱਟ

11

ਗਰਾਉਂਡਿੰਗ

ਬਾਹਰੀ Adਰਜਾ ਅਡਾਪਟਰ

ht (2) ht (1) * ਯੂਰਪ, ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ, ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਟੈਂਡਰਡ ਪਾਵਰ ਕੋਰਡਸ ਉਪਲਬਧ ਹਨ ਸਵਿੱਚਿੰਗ ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ ਅਤੇ ਲੀਨੀਅਰ ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ ਉਪਲਬਧ ਹਨ

ਆਰਡਰਿੰਗ ਜਾਣਕਾਰੀ

ZBR10

-ਐਕਸਐਕਸ

ਐਫwd.ਆਉਟਪੁੱਟ ਪੱਧਰ

-ਐਕਸਐਕਸ

ਲੇਜ਼ਰ ਦੀ ਕਿਸਮ

 ਅਤੇ ਤਾਕਤ

-ਐਕਸਐਕਸ

ਆਪਟੀਕਲ ਕੁਨੈਕਟਰ

-ਐਕਸਐਕਸ

ਐਲ.ਡੀ. ਡਬਲਯੂਐਵੇਲੈਂਥ

-ਐਕਸਐਕਸ

ਜਥਾ ਵੰਡ

-ਐਕਸਐਕਸ

ਪਾਵਰ ਅਡੈਪਟਰ

-ਐਕਸਐਕਸ

1

ਸਿਰਫ ਅੱਗੇ ਭੇਜੋ, ਕੋਈ ਏ.ਜੀ.ਸੀ., ਕੋਈ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਮਾਰਗ ਨਹੀਂ

78

78 ਡੀ ਬੀμਵੀ

ਡੀ 1

DFB 1mW

SA

ਐਸ.ਸੀ. / ਏ.ਪੀ.ਸੀ.

31

1310nm

34

30/47

00

ਕੋਈ ਨਹੀਂ

1 ਏ

ਸਿਰਫ ਅੱਗੇ ਭੇਜੋ, ਏਜੀਸੀ, ਕੋਈ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਮਾਰਗ ਨਹੀਂ

80

80 ਡੀ ਬੀμਵੀ

ਡੀ 2

DFB 2mW

ਐਸਯੂ

ਐਸ ਸੀ / ਯੂ ਪੀ ਸੀ

47

1470nm

45

42/54

01

ਉੱਤਰ ਅਮਰੀਕਾ

2

ਡਿualਲ ਫਾਈਬਰ I / O, ਕੋਈ ਏਜੀਸੀ ਨਹੀਂ, ਬਰਸਟ ਮੋਡ

85

85 ਡੀ ਬੀμਵੀ

ਡੀ 3

DFB 3mW

ਐੱਫ

ਐਫਸੀ / ਏ.ਪੀ.ਸੀ.

49

1490nm

57

55/70

02

ਯੂਰਪ

2 ਏ

ਡਿualਲ ਫਾਈਬਰ I / O, AGC, ਬਰਸਟ ਮੋਡ

95

95 ਡੀ ਬੀμਵੀ

ਆਈ 1

ਅਲੱਗ ਥਲੱਗ DFB 1mW

ਐਫਯੂ

FC / UPC

51

1510nm

68

65/85

03

ਚੀਨ

3

ਸਿੰਗਲ ਫਾਈਬਰ I / O, ਕੋਈ ਏਜੀਸੀ ਨਹੀਂ, ਬਰਸਟ ਮੋਡ

ਆਈ 2

ਅਲੱਗ ਥਲੱਗ DFB 2mW

53

1530nm

81

85/105

04

ਇਜ਼ਰਾਈਲ

3 ਏ

ਸਿੰਗਲ ਫਾਈਬਰ I / O, AGC, ਬਰਸਟ ਮੋਡ

ਆਈ 3

ਅਲੱਗ ਥਲੱਗ DFB 3mW

55

1550nm

88

85/108

05

ਜਪਾਨ

4

ਇੱਕ ਫਾਈਬਰ I / O, xPON ਪੋਰਟ ਲਈ ਇੱਕ ਦੂਜਾ ਫਾਈਬਰ, ਕੋਈ ਏਜੀਸੀ, ਬਰਸਟ ਮੋਡ

57

1570nm

06

uk

4 ਏ

ਇੱਕ ਫਾਈਬਰ I / O, xPON ਪੋਰਟ ਲਈ ਇੱਕ ਦੂਜਾ ਫਾਈਬਰ, ਏਜੀਸੀ, ਬਰਸਟ ਮੋਡ

59

1590nm

61

1610nm


  • ਪਿਛਲਾ:
  • ਅਗਲਾ:

  • ਆਪਣਾ ਸੁਨੇਹਾ ਇਥੇ ਲਿਖੋ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਭੇਜੋ