ਸੈੱਟ-ਜੇ ਸੀਏਟੀਵੀ ਪ੍ਰਸਾਰਣ

  • CATV & Satellite Optical Receiver

    ਸੀਏਟੀਵੀ ਅਤੇ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਆਪਟੀਕਲ ਰਿਸੀਵਰ

    ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ 1. ਉੱਚ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਆਪਟੀਕਲ ਡਿਟੈਕਟਰ ਦੇ ਨਾਲ. 2.ਇਹ ਸੀਏਟੀਵੀ ਅਤੇ ਐਲ-ਬੈਂਡ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਫਾਈਬਰ ਲਿੰਕਿੰਗ ਉਤਪਾਦਾਂ ਵਿਚ ਉੱਚ ਤਕਨੀਕ ਦਾ ਇਕ ਰੂਪ ਹੈ. ਇਹ 47 47 ~ 2600MHz ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਅਤੇ ਸੀਏਟੀਵੀ ਡਿਜੀਟਲ ਅਤੇ ਐਨਾਲਾਗ ਸਿਗਨਲਾਂ ਨਾਲ ਇਕ ਆਪਟੀਕਲ ਫਾਈਬਰ ਵਿਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ. 4. ਸਿੱਧੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ; ਇਹ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾ ਲਈ ਸੁਵਿਧਾਜਨਕ ਹੈ. 5. + 0 ~ -13dBm ਤੋਂ ਇੰਪੁੱਟ ਪਾਵਰ. 6.ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਇਲੈਕਟ੍ਰੋਮੈਗਨੈਟਿਕ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਰੋਕਣ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਹੈ. 7. ਉੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਪਰ ਘੱਟ ਕੀਮਤ. ਡਾਇਗਰਾਮ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਆਪਟੀਕਲ ਵਰਕਿੰਗ ...
  • Micro CATV & SAT-IF Optical Transmitter  ZST Series

    ਮਾਈਕਰੋ CATV ਅਤੇ SAT-IF ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ ZST ਸੀਰੀਜ਼

    ਵੇਰਵਾ ZST ਸੀਰੀਜ਼ ਮਿਨੀ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰਾਂ ਨੂੰ ਵੇਵ-ਲੰਬਾਈ ਦੇ ਅੰਤਰ ਅਨੁਸਾਰ ZST1310M (1310nm) ਅਤੇ ZST1550M (1550nm) ਵਿੱਚ ਵੰਡਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਆਉਟਪੁੱਟ ਆਪਟੀਕਲ ਪਾਵਰ 0-10dBm ਵਿਕਲਪਿਕ ਹੈ. ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ 1. ਐਫਟੀਟੀਐਚ ਨੈਟਵਰਕ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. 2. ਉੱਚ ਰੇਖਾ, CATV ਅਤੇ SAT-I ਕਾਰਜ ਲਈ ATੁਕਵਾਂ. 3. ਵਧੀਆ ਲਕੀਰ ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ. 4. ਸਿੰਗਲ-ਮੋਡ ਫਾਈਬਰ ਉੱਚ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ 6.ਆਲਟਰਾ ਘੱਟ ਸ਼ੋਰ ਤਕਨਾਲੋਜੀ. 7. ਛੋਟੇ ਆਕਾਰ ਅਤੇ ਅਸਾਨ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ. 8.RED-LED f ...
  • CATV & Satellite Optical Transmitter (ZST9526)

    ਸੀਏਟੀਵੀ ਅਤੇ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ (ZST9526)

    ਉਤਪਾਦਾਂ ਦਾ ਵੇਰਵਾ ZST9526 ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ ਉੱਚ-ਲੀਨੀਅਰਿਟੀ ਬਟਰਫਲਾਈ ਡੀਐਫਬੀ ਲੇਜ਼ਰ ਨੂੰ ਗੋਦ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਸਿੱਧੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਇਕੋ ਫਾਈਬਰ ਵਿਚ 47-862MHz ਅਤੇ 950 ~ 2600MHz ਸੰਕੇਤ ਨੂੰ ਸੰਚਾਰਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸੰਸ਼ੋਧਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਇਹ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਅਤੇ ਅਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਡੀਡਬਲਯੂਡੀਐਮ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਆਈਟੀਯੂ ਸਟੈਂਡਰਡ ਵੇਵ ਵੇਲੈਂਥਲੈਂਥ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਇਸਨੂੰ ਵਿਸ਼ਾਲ ਐਫਟੀਟੀਐਚ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਈਡੀਐਫਏ ਅਤੇ ਈਵਾਈਡੀਐਫਏ ਦੁਆਰਾ ਵਧਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਇਹ ਸੀਏਟੀਵੀ, ਡੀਵੀਬੀ-ਐਸ, ਇੰਟਰਨੈਟ ਅਤੇ ਐਫਟੀਟੀਐਚ ਦੇ ਸੁਮੇਲ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਐਫਟੀਟੀਐਕਸ ਪੀਓਐਨ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ZST9526 ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ ਇੱਕ ...
  • CATV & Satellite Optical Receiver Build-in WDM

    ਸੀਏਟੀਵੀ ਅਤੇ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਆਪਟੀਕਲ ਰਸੀਵਰ ਬਿਲਡ-ਇਨ ਡਬਲਯੂਡੀਐਮ

    ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ 1. ਉੱਚ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਆਪਟੀਕਲ ਡਿਟੈਕਟਰ ਦੇ ਨਾਲ. 2.ਇਹ ਸੀਏਟੀਵੀ ਅਤੇ ਐਲ-ਬੈਂਡ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਫਾਈਬਰ ਲਿੰਕਿੰਗ ਉਤਪਾਦਾਂ ਵਿਚ ਉੱਚ ਤਕਨੀਕ ਦਾ ਇਕ ਰੂਪ ਹੈ. ਇਹ 47 47 ~ 2600MHz ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਅਤੇ ਸੀਏਟੀਵੀ ਡਿਜੀਟਲ ਅਤੇ ਐਨਾਲਾਗ ਸਿਗਨਲਾਂ ਨਾਲ ਇਕ ਆਪਟੀਕਲ ਫਾਈਬਰ ਵਿਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ. 4. ਸਿੱਧੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ; ਇਹ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾ ਲਈ ਸੁਵਿਧਾਜਨਕ ਹੈ. 5. + 0 ~ -13dBm ਤੋਂ ਇੰਪੁੱਟ ਪਾਵਰ. 6.ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਇਲੈਕਟ੍ਰੋਮੈਗਨੈਟਿਕ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਰੋਕਣ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਹੈ. 7. ਉੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਪਰ ਘੱਟ ਕੀਮਤ. ਡਾਇਗਰਾਮ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਆਪਟੀਕਲ ਵਰਕਿੰਗ ਵਾ ...
  • Satellite Optical Receiver ZSR2600M

    ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਆਪਟੀਕਲ ਰਿਸੀਵਰ ZSR2600M

    ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ (1) ਉੱਚ-ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ optਪਟੀਕਲ ਡਿਟੈਕਟਰ ਨੂੰ ਕੁੰਜੀ ਹਿੱਸੇ ਵਜੋਂ ਅਪਣਾਉਂਦੀ ਹੈ, -8 ਡੀਬੀਐਮ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦਾ ਹੈ (2) ਵਾਲ ਮਾ mਟਡ ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਕੇਸਿੰਗ. (3) ਐਫਟੀਟੀਐਕਸ ਪੋਨ ਟੈਕ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲ (4) ਚੰਗੀ ਗਰਮੀ ਖਰਾਬ (5) ਮਲਟੀਪਲ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਐਚਐਫਸੀ ਨੈਟਵਰਕ ਲਈ (6) ਐਫਟੀਟੀਐਕਸ ਪੋਨ ਟੈਕ ਤਕਨੀਕੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਆਈਟਮ ਇੰਡੈਕਸ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ≥0.9 ਆਪਟੀਕਲ ਪਾਵਰ ਸੀਮਾ ਡੀਬੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ...
  • ZSR2600MD L band satellite optical receiver build-in WDM

    ZSR2600MD L ਬੈਂਡ ਸੈਟੇਲਾਈਟ ਆਪਟੀਕਲ ਰਿਸੀਵਰ ਬਿਲਡ-ਇਨ WDM

    ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਸਾਰ ਛੋਟੇ ਸ਼ੈੱਲ, ਸੰਖੇਪ ਅਤੇ ਵਾਜਬ ਅੰਦਰੂਨੀ ਸਰਕਟ structureਾਂਚੇ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਸੰਕੇਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ. ਇਹ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਖੇਤਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਨੈਟਵਰਕ ਲਈ ਪਹਿਲੀ ਪਸੰਦ ਹੈ. ਸੀਈਡਬਲਯੂਡੀਐਮ ਵਿੱਚ ਬਿਲਟ-ਇਨ, ਆਰਐਫਟੀਵੀ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਵੇਵ ਵੇਲੈਂਥ 1515nm ਹੈ. 1310 / 1490nm ਵੇਵ ਲੰਬਾਈ ਪਾਸ ਕਰੋ. EPON, GPON ਅਤੇ ONU ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਗੁਣ ■ ਇਸ ਲਈ ...