ਫਾਈਬਰ ਆਪਟੀਕਲ ਸਹਾਇਕ

  • FC Fiber Optical Pigtail

    ਐਫਸੀ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟੀਕਲ ਪਿਗਟੇਲ

    ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਪਿਗਟੇਲ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਸੰਚਾਰ ਯੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਇਕ ਤੇਜ਼ wayੰਗ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਉਹ ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਾਪਦੰਡਾਂ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਧਾਰਤ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ ਅਤੇ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਗਏ, ਨਿਰਮਿਤ ਅਤੇ ਟੈਸਟ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਤੋਂ ਸਖਤ ਮਕੈਨੀਕਲ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਗੇ. ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ 1. ਉਤਪਾਦ ਆਯਾਤ ਕੀਤੇ ਵਸਰਾਵਿਕ ਪਿੰਨ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉੱਚ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਾਲੀਆਂ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਕੇਬਲਾਂ ਨੂੰ ਆਯਾਤ ਕਰਦਾ ਹੈ. 2. ਫਾਈਬ ਦੇ ਕੇਂਦਰੀ ਭਟਕਣ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਤਕਨੀਕੀ ਪੀਹਣ ਵਾਲੀ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਅਤੇ ਪੀਹਣ ਵਾਲੇ ਉਪਕਰਣਾਂ ਦੀ ਜਾਣ ਪਛਾਣ ਕਰੋ ...
  • LC Fiber Optic Pigtail

    ਐਲਸੀ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਪਿਗਟੇਲ

    ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਪਿਗਟੇਲ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਸੰਚਾਰ ਯੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਇਕ ਤੇਜ਼ wayੰਗ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਉਹ ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਾਪਦੰਡਾਂ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਧਾਰਤ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ ਅਤੇ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਗਏ, ਨਿਰਮਿਤ ਅਤੇ ਟੈਸਟ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਤੋਂ ਸਖਤ ਮਕੈਨੀਕਲ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਗੇ. ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਕੁਨੈਕਟਰ ਏ ਐਲਸੀ ਕੁਨੈਕਟਰ ਬੀ ਨਿਰਵਿਘਨ ਫਾਈਬਰ ਮੋਡ 9 / 125μm ਫਾਈਬਰ ਦੀ ਕਿਸਮ ਸਿੰਪਲੈਕਸ ਪੋਲਿਸ਼ ਏਪੀਸੀ ਕੇਬਲ ਵਿਆਸ 0.9mm ਜੈਕਟ ਮਟੀਰੀਅਲ ਪੀਵੀਸੀ ਜੈਕਟ ਰੰਗ ਪੀਲਾ ਵੇਵਲਲਥ 1310nm / 1550nm ਟਿਕਾrabਤਾ> ...
  • FC Fiber Optical Pigtail

    ਐਫਸੀ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟੀਕਲ ਪਿਗਟੇਲ

    ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਪਿਗਟੇਲ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਸੰਚਾਰ ਯੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਇਕ ਤੇਜ਼ wayੰਗ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਉਹ ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਾਪਦੰਡਾਂ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਧਾਰਤ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ ਅਤੇ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਗਏ, ਨਿਰਮਿਤ ਅਤੇ ਟੈਸਟ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਤੋਂ ਸਖਤ ਮਕੈਨੀਕਲ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਗੇ. ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਕੁਨੈਕਟਰ ਟਾਈਪ ਐਫਸੀ ਪੋਲਿਸ਼ ਟਾਈਪ ਯੂਪੀਸੀ / ਏਪੀਸੀ ਫਾਈਬਰ ਮੋਡ OS2 9 / 125μm ਵੇਵਲਲੈਂਥ 1310 / 1550nm ਫਾਈਬਰ ਕਾਉਂਟ ਸਿਮਪਲੇਕਸ ਫਾਈਬਰ ਗਰੇਡ G.652.D / G.657.A1 ਸੰਮਿਲਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ≤0.3dB ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ UPC≥50dB, APC≥60dB ਏਟੀ ...
  • ST Single Mode Patch Cord

    ਐਸ ਟੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ

    ਇਹ ਐਸਟੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਐਮਟੀ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਕੁਨੈਕਟਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ. ਲੜੀ ਦੇ ਫੇਰੂਅਲ ਫੇਰੂਅਲ ਐਂਡ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਵਿਆਸ ਦੇ ਨਾਲ ਦੋ ਗਾਈਡ ਛੇਕ ਅਤੇ ਸਹੀ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਗਾਈਡ ਪਿੰਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਇਸ ਨੂੰ ਜੈਂਪਰਾਂ ਦੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਰੂਪਾਂ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਕੁਨੈਕਟਰ ਦਾ ਸੰਖੇਪ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਜੰਪਰ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿਚ ਕੋਰ ਅਤੇ ਛੋਟੇ ਆਕਾਰ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੰਦਾ ਹੈ. ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਇਸ ਐਸਟੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਨੂੰ ਉੱਚ-ਘਣਤਾ ਵਾਲੇ ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਫਾਈਬਰ-ਆਪਟਿਕ ਲਾਈਨ ਵਾਤਾਵਰਣ ਵਿੱਚ ਵਿਆਪਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਟੂ ਮਲਟੀਮੀਡ ਫਾਈਬਰ ਪੈਚ ਕੋਰਡ

    ਇਹ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਟੂ ਮਲਟੀਮੀਡ ਫਾਈਬਰ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਖਾਸ ਤੌਰ ਤੇ ਡਿਵਾਈਸ ਤੋਂ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਕੈਬਲਿੰਗ ਲਿੰਕ ਤੱਕ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਇਹ ਸੰਘਣੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਾਲੀ ਪਰਤ ਆਮ ਤੌਰ ਤੇ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ ਅਤੇ ਟਰਮੀਨਲ ਬਾਕਸ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਸੰਪਰਕ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿਚ ਆਮ ਕੋਰਡ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਵਿਚ, ਸਾਡਾ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਟੂ ਮਲਟੀਮੀਡ ਫਾਈਬਰ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਚੰਗੀ ਰੀਟੀਨੇਟੇਬਲਿਟੀ, ਚੰਗੀ ਇੰਟਰ-ਪਲੱਗ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਤਾਪਮਾਨ ਸਥਿਰਤਾ ਦੇ ਲਾਭ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ. ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਇਹ ਵੀ ਅਸਲ ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    ਐਸਸੀ ਤੋਂ ਐਸਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ

    ਇਹ ਐਸ ਸੀ ਤੋਂ ਐਸਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਵਿਚ ਫੇਰੂਅਲ ਐਂਡ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਵਿਆਸ ਦੇ ਨਾਲ ਦੋ ਗਾਈਡ ਛੇਕ ਅਤੇ ਸਹੀ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਗਾਈਡ ਪਿੰਨ ਹਨ. ਇਹ ਸਥਾਪਨਾ ਲਈ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਅਸਾਨ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਦੀ ਕੋਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਐਮਪੀਓ ਜੰਪਰਾਂ ਦੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਰੂਪਾਂ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਸ ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਐਡਵਾਂਸਡ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਨਾਲ ਲੈਸ, ਸਾਡੀ ਐਸਸੀ ਤੋਂ ਐਸਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਵਾਇਰਿੰਗ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿਚ ਉੱਚ-ਘਣਤਾ ਵਾਲੇ ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਫਾਈਬਰ-ਆਪਟਿਕ ਲਾਈਨ ਵਾਤਾਵਰਣ ਵਿਚ ਵਿਆਪਕ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ. ਓ ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    ਐਸ ਸੀ ਤੋਂ ਐਲ ਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ

    ਇਹ ਐਸ ਸੀ ਤੋਂ ਐਲ ਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਜੋ ਆਪਟੀਕਲ ਕਪਲਿੰਗ ਦੁਆਰਾ ਸੰਚਾਰ ਦੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਕੋਡਿੰਗ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿਚ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿਚ ਆਮ ਕੋਰਡ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਵਿਚ, ਸਾਡੀ ਐਸਸੀ ਤੋਂ ਐਲਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਵਿਚ ਅਲਟਰਾ-ਲੋਅ ਲੇਟੈਂਸੀ ਡਾਟਾ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਅਤੇ ਅਲਟਰਾ-ਵਾਈਡ ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ ਵੋਲਟੇਜ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਦੇ ਫਾਇਦੇ ਹਨ. ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪਾਵਰ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ ਅਤੇ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸਵਿਚਿੰਗ ਨਾਲ ਲੈਸ, ਇਹ ਇਕ ਅਲਟ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    ਐਮਟੀਆਰਜੇ ਤੋਂ ਐਮਟੀਆਰਜੇ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਪੈਚ ਕੋਰਡ

    ਇਹ ਐਮਟੀਆਰਜੇ ਤੋਂ ਐਮਟੀਆਰਜੇ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਰਖਿਆਤਮਕ structureਾਂਚੇ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਵਾਤਾਵਰਣ ਦੇ theਪਟੀਕਲ ਫਾਈਬਰ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪਾਣੀ, ਅੱਗ, ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਝਟਕੇ, ਆਦਿ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਕਾਰਜ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਕਰਵਾਉਂਦਾ ਹੈ. ਕੇਂਦਰ ਚਾਨਣ-ਸੰਚਾਰਿਤ ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਦਾ ਕੋਰ ਹੈ. ਮਲਟੀਮੀਡ ਫਾਈਬਰ ਵਿਚ, ਕੋਰ ਦਾ ਵਿਆਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਲਗਭਗ ਮਨੁੱਖੀ ਵਾਲਾਂ ਦੀ ਮੋਟਾਈ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਸਿੰਗਲ-ਮੋਡ ਫਾਈਬਰ ਕੋਰ ਦਾ ਵਿਆਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਕੋਰ ਦੇ ਬਾਹਰਲੇ ਪਾਸੇ ਇੱਕ ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਦੇ ਲਿਫਾਫੇ ਨਾਲ ਘਿਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਹੇਠਲਾ ਇੰਡੈਕਸ ਹੈ ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    ਐਲਸੀ ਤੋਂ ਐਲਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਫਾਈਬਰ ਪੈਚ ਕੋਰਡ

    ਇਹ ਐਲ ਸੀ ਤੋਂ ਐਲਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਫਾਈਬਰ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਆਪਟੀਕਲ ਫਾਈਬਰ ਡਿਸਟ੍ਰੀਬਿ frameਸ਼ਨ ਫਰੇਮ ਅਤੇ ਸਵਿੱਚ ਨਾਲ ਆਪਟੀਕਲ ਇਨਫਰਮੇਸ਼ਨ ਸਾਕਟ ਸਾਕਟ, ਸਵਿਚਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਕੰਪਿ connectionਟਰ, ਸਵਿੱਚ ਅਤੇ ਕੰਪਿ betweenਟਰ ਵਿਚਕਾਰ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ, ਅਤੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਇਕ ਆਦਰਸ਼ ਸਹੂਲਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਆਪਟੀਕਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਕਟ ਅਤੇ ਕੰਪਿ .ਟਰ. ਉੱਚ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਨਾਲ ਲੈਸ, ਸਾਡੀ ਐਲਸੀ ਤੋਂ ਐਲਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਫਾਈਬਰ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਉਪ-ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਤੇ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਸਹੀ ਅਕਾਰ ਅਤੇ ਹਲਕੇ ਭਾਰ ਕਾਰਨ ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    ਐਲਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਪੈਚ ਕੋਰਡ

    ਇਹ ਐਲ ਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਖਾਸ ਤੌਰ 'ਤੇ ਉੱਚ ਘਣਤਾ ਵਾਲੇ ਪੈਚਿੰਗ ਵਾਤਾਵਰਣ ਲਈ ਉੱਚਿਤ ਹੈ. ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿਚ ਸਧਾਰਣ ਹੱਡੀ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਵਿਚ, ਇਹ ਕੋਰਡ ਅਤਿ-ਛੋਟੇ ਕਨੈਕਟਰ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ, ਜੋ ਖਿੱਚਣ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ ਆਮ ਕੇਬਲ ਜੰਪਰ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਵਿਚ ਵਧੇਰੇ ਜਗ੍ਹਾ ਦੀ ਬਚਤ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਅਤੇ ਲਘੂ ਕੁਨੈਕਟਰ ਕੁਛੜ ਪੂਛ ਮਿਆਨ ਰਵਾਇਤੀ ਐਲਸੀ ਕੁਨੈਕਟਰ ਪੂਛ ਮਿਆਨ ਨਾਲੋਂ ਛੋਟਾ ਹੈ, ਜੋ ਕੈਬਨਿਟ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਲਈ ਵਧੇਰੇ ਜਗ੍ਹਾ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ. ਉੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਸਾਡੀ ਐਲ ਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ ਦੀ ਇੱਕ ਛੋਟੀ ਹੈ ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    ਐਫਸੀ ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਪੈਚ ਕੋਰਡ

    E ਈਆਈਏ / ਟੀਆਈਏ 604-2 ਨੂੰ ਹਾਈ ਸਪੀਡ ਕੇਬਲਿੰਗ ਨੈਟਵਰਕ ਲਈ ਸਿਰੇਮਿਕ ਫਰੂਅਲ ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਹੈ. Printed ਕੇਬਲ ਪ੍ਰਿੰਟਡ ਵੱਖਰੀਆਂ ਕੇਬਲਾਂ ਨੂੰ ਸਪਸ਼ਟ ਕਰਨ ਅਤੇ ਪਛਾਣਨ ਵਿਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦਾ ਹੈ. Ir ਜ਼ਿਰਕੋਨਿਆ ਸੈਰਾਮਿਕ ਫੇਰੂਅਲ ਓਪਟੀਮਮ ਆਈਐਲ ਅਤੇ ਆਰਐਲ. · ਝੁਕਣ ਵਾਲੀ ਅਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਫਾਈਬਰ ਕੇਬਲ ਲਚਕੀਲੇਪਨ 'ਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ. · ਕੇ = ਕੇ ਡੱਬਾ ਪੈਕੇਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਕੁਨੈਕਟਰ ਐਫਸੀ ਤੋਂ ਐਫਸੀ ਜੈਕਟ ਓ.ਡੀ 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0 ਮਿਲੀਮੀਟਰ ਫਾਈਬਰ ਮੋਡ 9 / 125μm ਜੈਕਟ ਕਲਰ ਯੈਲੋ ਪਾਲਿਸ਼ਿੰਗ ਏਪੀਸੀ ਤੋਂ ਏਪੀਸੀ ਜੈਕਟ ਮੈਟੀਰੀਅਲ ਪੀਵੀਸੀ (ਓਐਫਐਨਆਰ), ਓਐਫਐਨ ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    ਐਸ ਟੀ ਤੋਂ ਐਸ ਟੀ ਓ ਐਮ 3 ਡੁਪਲੈਕਸ ਪੈਚ ਕੋਰਡ

    E ਈਆਈਏ / ਟੀਆਈਏ 604-2 ਨੂੰ ਹਾਈ ਸਪੀਡ ਕੇਬਲਿੰਗ ਨੈਟਵਰਕ ਲਈ ਸਿਰੇਮਿਕ ਫਰੂਅਲ ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਹੈ. Printed ਕੇਬਲ ਪ੍ਰਿੰਟਡ ਵੱਖਰੀਆਂ ਕੇਬਲਾਂ ਨੂੰ ਸਪਸ਼ਟ ਕਰਨ ਅਤੇ ਪਛਾਣਨ ਵਿਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦਾ ਹੈ. Ir ਜ਼ਿਰਕੋਨਿਆ ਸੈਰਾਮਿਕ ਫੇਰੂਅਲ ਓਪਟੀਮਮ ਆਈਐਲ ਅਤੇ ਆਰਐਲ. · ਝੁਕਣ ਵਾਲੀ ਅਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਫਾਈਬਰ ਕੇਬਲ ਲਚਕੀਲੇਪਨ 'ਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ. · ਕੇ = ਕੇ ਡੱਬਾ ਪੈਕੇਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਕੁਨੈਕਟਰ ਐਸ ਟੀ ਤੋਂ ਐਸਟੀ ਜੈਕੇਟ ਓ.ਡੀ. 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 ਮਿਲੀਮੀਟਰ ਫਾਈਬਰ ਮੋਡ 50 / 125μm ਓ ਐਮ 3 ਜੈਕੇਟ ਕਲਰ ਐਕਵਾ ਪੋਲਿਸ਼ਿੰਗ ਯੂ ਪੀ ਸੀ ਤੋਂ ਯੂ ਪੀ ਸੀ ਜੈਕਟ ਮੈਟੀਰੀਅਲ ਪੀਵੀਸੀ (ਓ.ਐੱਨ.ਐੱਨ. ਆਰ.), ਓ.ਐੱਨ.ਐੱਨ.ਪੀ., ਐਲ ਐਸ ਜ਼ੈਡ ਇਨਸਰਸ਼ਨ ...
12345 ਅੱਗੇ> >> ਪੰਨਾ 1/5