ਈਪੋਨ ਓਲਟ

  • ZJ5610-EL Series EPON OLT

    ZJ5610-EL ਸੀਰੀਜ਼ ਈਪਨ ਓਲਟ

    ZJ5610-EL ਇੱਕ ਉੱਚ-ਏਕੀਕਰਨ ਅਤੇ ਦਰਮਿਆਨੀ-ਸਮਰੱਥਾ ਵਾਲੀ ਕੈਸਿਟ ਈਪੋਨ ਓਲਟ ਹੈ ਜੋ ਆਪਰੇਟਰਾਂ ਦੀ ਪਹੁੰਚ ਅਤੇ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ ਕੈਂਪਸ ਨੈਟਵਰਕ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ. ਇਹ IEEE802.3 ah ਤਕਨੀਕੀ ਮਾਪਦੰਡਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ YD / T 1945-2006 ਦੀ EPON OLT ਉਪਕਰਣ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦਾ ਹੈ - ਈਥਰਨੈੱਟ ਪੈਸਿਵ ਆਪਟੀਕਲ ਨੈੱਟਵਰਕ (EPON) ਅਤੇ ਚਾਈਨਾ ਟੈਲੀਕਾਮ EPON ਤਕਨੀਕੀ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ 3.0 ਤੇ ਅਧਾਰਤ. ZJ5610-EL ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਕੋਲ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਖੁੱਲਾਪਣ, ਵੱਡੀ ਸਮਰੱਥਾ, ਉੱਚ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ, ਸੰਪੂਰਨ ਸਾੱਫਟਵੇਅਰ ਫੰਕਸ਼ਨ, ਈ ...
  • xPON OLT ZC8500

    xPON ਪੁਰਾਣਾ ZC8500

    ਜਾਣ-ਪਛਾਣ 1. ਕੈਰੀਅਰ-ਗਰੇਡ ਉੱਚ-ਘਣਤਾ ਵਾਲਾ ਰੈਕ-ਕਿਸਮ ਦਾ ਪੋਨ ਓਲਟ ਉਪਕਰਣ . PON ਆਪਟੀਕਲ ਲਿੰਕ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ, ਮੁੱਖ ਕੰਟਰੋਲ ਬੋਰਡ ਰੀਡੰਡੈਂਸੀ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ, ਪਾਵਰ ਮੋਡੀulesਲ ਰੀਡੰਡੈਂਸੀ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ. ਗੁਣ 1. ਮਾਨਕ: ਈਪੌਨ ਆਈਈਈਈ 802.3-2008 ਸਟੈਂਡਰਡ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜੀਪੀਓਨ ਆਈ ਟੀ ਯੂ ਟੀ ਟੀ ਜੀ .984 ਸਟੈਂਡਰਡ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ. 2. ਵੱਡੀ ਸਮਰੱਥਾ: 160 1 ਜੀ-ਈਪੋਨ ਪੋਰਟਾਂ ਜਾਂ 80 10 ਜੀ-ਈਪੋਨ ਪੋਰਟਾਂ ਜਾਂ 160 ਜੀਪੀਓਨ ਪੋਰਟ. 3. ਮਲਟੀ ਪੋਰਟਾਂ: ਜੀ ਈ ਕੰਘੀ ...
  • Outdoor EPON OLT ZC6000

    ਆdoorਟਡੋਰ ਈਪੋਨ ਓਲਟ ਜ਼ੇਡ 6000

    ਜਾਣ-ਪਛਾਣ 1. ਕੈਰੀਅਰ-ਗਰੇਡ ਬਾਹਰੀ ਈਪੋਨ ਓਲਟ ਉਪਕਰਣ 2. ਵਿਕਲਪਿਕ 1550nm ਈਡੀਐਫਏ ਪਲੱਗਬਲ ਮੈਡਿ moduleਲ 3. 8 ਪੋਨ ਪੋਰਟਸ 4. ਉਦਯੋਗਿਕ ਗ੍ਰੇਡ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਬੰਦ ਮਰਿਆ ਹੋਇਆ ਕਾਸਟ ਅਲ ਸ਼ੈੱਲ 5. ਰਿਡੰਡੈਂਟ ਪਾਵਰ ਮੋਡੀulesਲ ਗੁਣ 1. ਮਾਨਕ: ਆਈਈਈਈ 802.3- ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ. 2008 ਸਟੈਂਡਰਡ. 2. ਸੇਵਾ ਇੰਟਰਫੇਸ: ਨੈਟਵਰਕ ਸਾਈਡ: 2 ਜੀਈ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਪੋਰਟ ਅਤੇ 2 10 ਜੀ ਈ ਆਪਟੀਕਲ ਪੋਰਟ, ਯੂਜ਼ਰ ਸਾਈਡ: 8 ਜੀਪਨ ਪੋਰਟ. 3. ਈ.ਡੀ.ਐੱਫ.ਏ. ਫੰਕਸ਼ਨ: ਪਲੱਗ ਕਰਨ ਯੋਗ ਸੀਏਟੀਵੀ ਈਡੀਐਫਏ ਮੋਡੀulesਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਆਪਟੀਕਲ ਸ਼ਕਤੀ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ. 4. ਉੱਚ ਰੀਲੀਆ ...
  • Carrier-grade box-type EPON OLT ZC1600

    ਕੈਰੀਅਰ-ਗਰੇਡ ਬਾਕਸ-ਕਿਸਮ ਦਾ ਈਪੋਨ ਓਲਟ ਜ਼ੇਡ 1600

    ਜਾਣ-ਪਛਾਣ 1. ਕੈਰੀਅਰ-ਗਰੇਡ ਬਾਕਸ-ਕਿਸਮ ਦਾ ਈਪੋਨ ਓਲਟ ਉਪਕਰਣ 2. ਛੋਟੇ ਪੈਮਾਨੇ ਦੀ ਪਹੁੰਚ ਲਈ ,ੁਕਵਾਂ, ਸਥਾਪਨਾ ਲਈ ਲਚਕਦਾਰ. 16 ਪੋਨ ਪੋਰਟਾਂ 4. ਪੀਓਨ ਆਪਟੀਕਲ ਲਿੰਕ ਸੁਰੱਖਿਆ, ਬੇਲੋੜੀ powerਰਜਾ ਦੇ ਮੋਡੀulesਲ ਗੁਣ 1. ਮਾਨਕ: ਆਈਈਈਈ 802.3- ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ 2008 ਸਟੈਂਡਰਡ. 2. ਸਮਰੱਥਾ: 16 ਪੋਨ ਪੋਰਟ. 3. ਮਲਟੀ-ਪੋਰਟਸ: ਜੀ ਈ ਪੋਰਟ (ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਅਤੇ ਆਪਟੀਕਲ) ਅਤੇ ਨੈਟਵਰਕ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ 10 ਜੀ ਈ ਆਪਟੀਕਲ ਪੋਰਟ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ. 4. ਉੱਚ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ: ਪਾਵਰ ਮੋਡੀulesਲ ਰਿਡੰਡੈਂਸੀ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ, ਫੈਨ ਮੈਡਿ redਲਾਂ ਰਿਡੰਡੈਂਸੀ, PON ਆਪਟੀਕਲ ਲਿੰਕ ਪ੍ਰੋ ...